.o0o.Hội Hoang Tưởng A17.o0o.

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vô địch !!!!

HOT : Mỗi tháng change username 1 lần :D

BIBUbest ^o*
    BIBUbest ^o*
    Admin

Job : Vợ xinh đẹp của BU đẹp trai ♥ Chủ tịch HHT

HOT : Mỗi tháng change username 1 lần :D Empty HOT : Mỗi tháng change username 1 lần :D

Bài gửi  BIBUbest ^o* Wed Oct 21, 2009 5:02 pm

Nếu pạn mún đổi username của mình nhưng lại ngại fải tạo nick mới và ko mún mất các số luợng pài mình đã post thì rất dễ
    Mỗi tháng 4rum sẽ tiến hành đổi nick 1 lần vào ngày 17 mỗi tháng
    ( chọn ngày này vì 17/10 là ngày thành lập 4rum chứ em hông cóa í đồ cá nhân zì đâu nha các pác tongue )
    Vào ngày 17 mỗi tháng , các bạn click vào fần lí lịch sẽ có thể tự do change username của mình bao nhiu lần cũng đc ( zả tỉ như sáng xài nick Jin khùng nhưng chiều tối mún đổi lại là Jin điên chẳng hạn =)) ) nhưng chỉ có thể change trong ngày 17 thôi nhé ( hoặc lố wa 2 3 ngày típ nếu admin ko lên mạng chỉnh lại chức năng này =)) )

4rum tắt đi chức năng này là vì sợ mí pạn change nhìu wa' => các mem khác pị wang' => ko pít ai là ai =))

Đó h dường như chưa có 4rum nào có vụ này như 4rum chúng ta , thế nên cho 4rum chúng ta 1 tràn fáo tay nào cheers

Bộp bộp bộp bộp bộp bộp ................................

Vâng vâng , em xin cảm ơn các bác flower

Hôm nay: Sat Apr 27, 2024 8:46 am